Phi đội cất cánh bay đưa các học viên chạm tay vào điều ước. Ngày 24/10 vừa qua “phi đội” Nhà hàng – Khách sạn đã rời sân bay Nội Bài để đặt chân đến sân bay Đức với sứ mệnh cao cả là giúp các học viên AVT thực hiện thành công ước mơ của mình.
![Các học viên và gia đình đã đến công ty từ rất sớm Các học viên và gia đình đã đến công ty từ rất sớm](https://avt.edu.vn/wp-content/uploads/2019/10/tri-ân-đoàn-bay-2.jpg)
Theo ghi nhận của phóng viên thường trú AVT tại Đức, cảm nhận chung của các học viên sau chuyến bay dài nửa ngày là “Hơi mệt nhưng mà sướng lắm anh chị ạ. Mong mỏi bao lâu cuối cùng cũng đến ngày sắp được uống bia Đức chính hiệu”. AVT thì chẳng mong mỏi gì hơn, chỉ mong các học viên thân yêu luôn chân cứng đá mềm, ăn chơi nhưng vẫn không quên nhiệm vụ.
![Không quên chụp ảnh cùng tư vấn viên Không quên chụp ảnh cùng tư vấn viên](https://avt.edu.vn/wp-content/uploads/2019/10/lễ-tri-ân.jpg)
Cuối cùng chúng mình hãy nhìn lại những khoảnh khắc đẹp nhất trong buổi lễ tri ân và tiễn đoàn bay Nhà hàng – Khách sạn vừa qua tại AVT nhé!
![Gia đình, bạn bè có mặt rất đông đủ để tiễn học viên tại sân bay Gia đình, bạn bè có mặt rất đông đủ để tiễn học viên tại sân bay](https://avt.edu.vn/wp-content/uploads/2019/10/đoàn-bay-24-10.jpg)
![Ai nấy đều tươi tắn rạng ngời Ai nấy đều tươi tắn rạng ngời](https://avt.edu.vn/wp-content/uploads/2019/10/học-viên-avt.jpg)
![Các học viên nhanh chóng tất các thủ tục check - in Các học viên nhanh chóng tất các thủ tục check - in](https://avt.edu.vn/wp-content/uploads/2019/10/đoàn-bay-KSNH.jpg)